

HOSPITALI KUU YA MWAI KIBAKI

MKATABA WA HUDUMA

HUDUMA	MAHITAJI YA MTEJA	MALIPO (KSH)	MUDA WA KUSUBIRI
Ushauri wa Jumla na Huduma za Dharura	- Hati za utambulisho (Kitambulisho \ cha Taifa/ cheti cha kuzaliwa/Paspoti) - Risiti ya malipo	200	Dharura: dakika 5 Isiyo ya dharura: Saa 1
Utaratibu wa kulazwa	- Hati ya daktari ya kulazwa - Hati ya utambulisho (Kitambulisho cha Taifa/ cheti cha kuzaliwa kwa watoto/Paspoti)	Ufunguzi wa faili - 300 Amana ya matibabu - 12,000 Amana ya upasuaji - 30,000	Saa 1 dakika 30
Uchunguzi wa Maabara (Msingi) - Hemogramu Kamili - Kipimo cha utendakazi wa figo - Kipimo cha Utendakazi wa Ini - Uchambuzi wa mkojo - Uchambuzi wa Lipid - Alama za uvimbe - Pima vimelea vya malaria - Sukari ya damu bila mpangilio	- Fomu ya ombi la uchunguzi - Risiti ya malipo/ ankara	1,000 1,000 1,000 200 900 2,000 200 200	Saa 1 Saa 1 dakika 30 Saa 1 dakika 30 Saa 1 Saa 1 dakika 30 Masaa 2 Saa 1 Saa 1
Huduma za Radiolojia - Eksi-rei - Ultrasound - Echo - ECG	- Fomu ya ombi la uchunguzi - Risiti ya malipo/ ankara	Kama kwa ankara Kama kwa ankara 3,000 500	Dharura : Dakika 30 Isiyo ya Dharura: Saa 3 na saa 4 mtawaliwa Saa 1 Dakika 30
Mahudhuro ya kliniki na uandikishaji	- Kadi ya mahudhuro - Fomu ya ombi la uchunguzi - Risiti ya malipo/ ankara	350	Wiki 2
Huduma Kwa wajawazito - Kujifungua kwa kawaida - Kujifungua kupitia upasuaji	- Kadi ya kuhudhuria kliniki kabla ya kujifungua - Risiti ya malipo - Bili ya wateja wa kampuni Taasisi	Hakuna malipo	Hutegea vile uchungu wa uzazi unavyoendelea hatua kwa hatua Dharura: Mara Moja Upasuaji usio lazima: Kulingana na makubaliano na daktari
Huduma za Upasuaji - Upasuaji wa dharura - Upasuaji uliopangwa	- Fomu halisi ya idhini ya mgonjwa/familia - Fomu halisi ya idhini ya mgonjwa/familia - Uidhinishaji wa SHA/bima - Malipo ya amana	Kulingana na bili	Dakika 30 Kama kwa uhifadhi wa nafasi
Huduma ya Kupeana dawa	- Karatasi halali ya maagizo/Matibabu - Risiti ya malipo/ankara ya SHA	Kulingana na bili	Dakika 30
Kuruhusiwa kutoka hospitalini	- Maelezo mafupi ya matibabu kuhusu mgonjwa - Uidhinishaji wa SHA/bima	Kulingana na bili	Masaa 4
Malalamishi	Malalamiko/Wasifu	Hakuna malipo	Kukiri Upokezi: Siku 3 za kazi Utatuzi: Siku 14 za kazi
Malipo Kwa Wasambazaji Bidhaa /Huduma	- Maelezo ya benki - Risiti ya ankara/ETR	Nakala ya LPO Noti ya uwasilishaji	Vikundi maalum siku 30 Watoa huduma wengine siku 90
Huduma za Kuhifadhi wafu Idhini ya Kutoa maiti	- Stakabadhi ya malipo ya chumba cha kuhifadhi maiti - Hati za utambulisho wa jamaa wa karibu	Kutoa wafu ndani ya masaa 24 - Ksh.3,490 Siku saba za kwanza -Ksh.7,840 (Malipo ya kila siku baada ya hapo - Ksh.530)	Saa 1

Mbinu ya Malipo

Kupitia SHA/M-Pesa/ Debit au Kadi ya Mkopo/ Uhamisho wa Benki/ Bima Nyingine za afya zinazoa kubalika na hospitali ya Mwai Kibaki
 - Kwa SHA pata nambari ya idhini ndani ya saa 24 baada ya Kuandikishwa.

Tanbihi:

- Wateja walio na kadi halisi ya SHA/bima wanaweza kuitumia kwenye hospitali sehemu inayokubalika
- Unashauriwa kutembelea mahali pa huduma mbali mbali ili upate maelezo Zaidi kuhusu huduma unazohitaji
- Muda wa Kusubiri: Muda wote unaochukuliwa kukamilisha mchakato wa kutoa huduma inayotakiwa na mteja/au muda wote kuanzia kutafuta huduma hadi kuanzishwa kwa huduma.
- Ripoti zilizocheleweshwa zinaweza kusababishwa na utata wa kesi zinazohitaji mashauriano na majadiliano zaidi.
- Malipo haya yanatumika kwa raia wa Jumuiya ya Afrika Mashariki. Raia wasio wa Jumuiya ya Afrika Mashariki watatowza ada hii maradufu

Njia za kuwasiliana na hospitali kwa kutoa maoni, pongezi au malalamiko

- Wasiliana na msimamizi wa kitengo unachopokeo huduma au unakili kenye rejista ya maoni ya wateja iliyo katika eneo la huduma
- Wasiliana na Maafisa wa Huduma kwa Wateja au Maafisa wa Masuala ya Wagonjwa.0110 597701, 0769-472434
- Andika pongezi/ malalamiko yako katika rejista za maoni ya wateja zinazopatikana kwenye kila ghorofa.
- Facebook: Hospitali ya Mwai Kibaki, Twitter: @Mwaikibaki_hosp, barua pepe: info-knhothaya@knh.or.ke
- Unaweza kuwakilisha malalamiko yako kwa Tume ya Utekelezaji wa Haki (CAJ), SLP 20414-00200, Nairobi. Simu: +254-20—2270000/2303000. Barua pepe: complain@ombudsman.go.ke

* Sheria na masharti kuzingatiwa



Dr. Peter Muiruri
AFISA MKUU MTENDAJI

Itakaguliwa tena julai 2028



ISO 9001:2015